ಸಮಿತಿಗಳ ವಿವರಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಅವುಗಳ ಹೆಸರಿನ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ
1. ಗುಣಮಟ್ಟದ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ಡಾ.ಸಿ.ರಾಮಚಂದ್ರ
|
ನಿರ್ದೇಶಕರು
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಡಾ. ರಾಜಶೇಖರ್ ಹಲಕೂಡ್
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ಮುಖ್ಯ ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿ
|
|
|
2. ಆರ್ಥಿಕ ಸಲಹೆಗಾರರು
|
|
|
3. ನಿವಾಸಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
4. ಡಾ. ನಮ್ರತ ರಂಗನಾಥ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
5. ಡಾ. ಜಿ.ರಮೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಜೀವರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ
|
6. ಡಾ. ರಾಜಶೇಖರ್ ಹಲಕೂಡು
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಶಿರ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
7. ಡಾ. ಕೆ.ಬಿ.ಲಿಂಗೇಗೌಡ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಉಪಶಾಮಕ ಔಷಧ
|
8. ಡಾ. ಸಿ.ಎಸ್.ಪ್ರೇಮಲತಾ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
9. ಡಾ. ಲೋಕನಾಥ್ ಡಿ.
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
10. ಡಾ. ಬಿ.ಜಿ.ಸುಮತಿ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ
|
11. ಡಾ. ಕೆ.ಎಸ್.ಸಬಿತಾ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಬಾಯಿ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
12. ಡಾ. ವಿ.ಆರ್.ಪಲ್ಲವಿ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಸ್ತ್ರೀರೋಗ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
13 ಡಾ.ಆರ್.ವಿ.ಲೋಕೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
14. ಡಾ. ಕೆ.ಎಂ. ಗಣೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ
|
15. ಡಾ. ರವಿ ಅರ್ಜುನ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
16. ಡಾ. ಮಧು ಎಸ್.ಡಿ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಭಾರಿ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ರೇಡಿಯೊ ಡಯಾಗ್ನೋಸಿಸ್
|
17. ಡಾ. ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್ ಎ.ಆರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
18. ಡಾ. ಹರೀಶ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ನ್ಯೂಕ್ಲಿಯರ್ ಮೆಡಿಸಿನ್
|
19. ಡಾ. ಸಂದೇಶ್
|
ಕ್ಲಿನಿಕಲ್ ಸೈಕಾಲಜಿಸ್ಟ್
|
|
20. ಶ್ರೀ ವರದರಾಜು
|
ಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
21.
|
ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂಪರ್ಕ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
22. ಶ್ರೀ ಕೆ.ಮೋಹನ್ ಕುಮಾರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಎಂಜಿನಿಯರ್
|
|
23. ಶ್ರೀಮತಿ ಎಸ್.ಸುಧಾ
|
ಸೀನಿಯರ್ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮರ್
|
|
24. ಶ್ರೀಮತಿ ಸಿ.ಆರ್.ನಾಗರತ್ನ
|
ಶುಷ್ರೂಶಾ ಅಧೀಕ್ಷಕರು ಗ್ರೇಡ್ -1
|
|
25. ನೆರೆಯ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
26. ಡಾ.ಸಿ. ರಮೇಶ್
|
ಎಮೆರಿಟಸ್ ಕನ್ಸಲ್ಟೆಂಟ್
|
|
ಕರ್ತವ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳು
ಗುಣಮಟ್ಟದ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಸಮಿತಿಯು ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ಗುಣಮಟ್ಟ ಸುಧಾರಣಾ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಿಗೆ ಪೂರಕವಾದ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳಲು ಸೌಲಭ್ಯ ಒದಗಿಸಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತು ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ರೋಗಿಗಳ ಆರೈಕೆಯಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ, ಸುಧಾರಿತ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸಲು ರೋಗಿಗಳ ಕೇಂದ್ರಿತ ಉಪಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವುದು.
ಗುಣಮಟ್ಟದ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಸಮಿತಿಯ ಕಾರ್ಯಗಳು
1. ಗುಣಮಟ್ಟಕ್ಕಾಗಿ ವಾರ್ಷಿಕ ಯೋಜನೆ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವುದು.
2. ರೋಗಿಯ ಆರೈಕೆ ಕುರಿತ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡಲು ಬಹುಶಿಸ್ತೀಯ ಪರಿಣತರ ಆಡಿಟ್ ತಂಡಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವುದು.
3. ಪರಿಶೋಧನೆಯ ವರದಿಗಳು ಮತ್ತು ಪರಾಮರ್ಶನ ವರದಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವುದು.
4. ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು (ಗುಣಮಟ್ಟದ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಬಜೆಟ್ ಸೇರಿದಂತೆ) ಒದಗಿಸುವ ಮೂಲಕ ಗುಣಮಟ್ಟ ಸುಧಾರಿಸಿ ಉದ್ದೇಶ ಸಾಧಿಸುವುದು.
5. ರೋಗಿಗಳ ಆರೈಕೆಯನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಉತ್ತಮೀಕರಿಸಲು ಮತ್ತು ರೋಗಿಗಳ ತೃಪ್ತಿಯ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಅಂತರಿಕ ವರದಿಗಳನ್ನು ಒಂದು ಅವಕಾಶವನ್ನಾಗಿ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು.
6. ಮಾನದಂಡಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸುವುದು.
7. ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ, ಉಸ್ತುವಾರಿ ಮತ್ತು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡುವುದು.
8. ಆಡಳಿತ ಸಮಿತಿಗೆ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ಮುಖ್ಯ-ಸೂಚಕಗಳ ಕುರಿತಾಗಿ ವರದಿಗಳನ್ನು ನೀಡುವುದು.
2. ಹೃದಯ ಮತ್ತ ಶ್ವಾಸಕೋಶ ಪ್ರಚೋದಕ (ಸಿಪಿಆರ್) ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗಬ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
1. ಡಾ.ನಮ್ರತಾ ರಂಗನಾಥ್ &
2. ಡಾ.ಆರ್.ವಿ.ಗೌಡ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು,
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
3. ಡಾ.ಆರತಿ ಬಿ.ಎಚ್
(ಲೀಡ್ ಟ್ರೈನರ್)
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
4. ಡಾ.ಶಶಿಧರ್. ಜಿ.ಎಸ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
5.ಡಾ.ಹೆಂಜಾರಪ್ಪ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
6.ಡಾ.ರಶ್ಮಿ ಎನ್.ಆರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
7. ಡಾ.ಕವಿತಾ ಲಕ್ಷ್ಮಣ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
8. ಡಾ.ಆರ್.ಸುಮಿತಾ ಸಿ.ಎಸ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
9. ಡಾ.ಎನ್.ಡಿ. ರಚನಾ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
10. ಡಾ.ಎಚ್.ಎಸ್ ಮಮತ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
11. ಡಾ.ಆರ್.ಎಂ.ಕೆ ಯದುರಾಜ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
12. ಡಾ.ರೂಪಾ ಬಿ.ಒ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
13. ಡಾ.ನಮ್ರತಾ ಜಿ.ಸಿ.
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
14. ಡಾ.ಪುನೀತ ಪ್ರಿಯಾ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
ಕರ್ತವ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳು
ಸಿಪಿಆರ್ ಪರಿಶೋಧನಾ ಸಮಿತಿಯು ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು ಸಭೆ ಸೇರಿ ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿನ ಹೃದಯಾಘಾತ ಪ್ರಕರಣಗಳನ್ನು ವಿಶ್ಲೇಷಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಹೃದಯಾಘಾತಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿಸ್ಪಂದನಾ ಸಮಯವನ್ನೂ ಸಹ ವಿಶ್ಲೇಷಿಸುವುದು.
1. ಅಣಕು ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ನಿಯತಕಾಲಿಕವಾಗಿ ನಡೆಸುವುದು. ಕ್ಲಿನಿಕಲ್ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ತುರ್ತು ಔಷಧಸಲಕರಣೆಗಳ ಬಂಡಿಗಳ ಸಾಗಣೆಯ ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆ ಇವರದಾಗಿದೆ.
3. ಸೂಜಿ ಚುಚ್ಚಿದ ಗಾಯದ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
1. ಡಾ.ಆರ್.ಸುಮತಿ ಬಿ.ಜಿ.
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
2. ಡಾ.ಹರ್ಷವರ್ಧನ ಎಸ್.
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
3. ಡಾ.ಆರ್.ಜಿ.ರಮೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು,
|
ಜೀವರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ
|
4. ಡಾ.ನಮ್ರತಾ.ಎನ್.ಆರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
5. ಡಾ.ಶಂತಲಾ ಸಿ.ಎಸ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
6. ಡಾ.ಉದಯ್ ಜಿ ಕಾರಜೋಳ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
7. ಡಾ.ಯಶ್ವಂತ್ ಆರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
8. ಡಾ.ವರತ ರಾಜ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ
|
9. ಡಾ.ಆರ್.ಎಚ್.ಎಸ್.ಮಮತ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
10. ಡಾ.ಎಂ.ಕೆ.ನೂತನ್ ಕುಮಾರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
11. ಡಾ.ಅಕ್ಷತಾ ಎಲ್.ಎನ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಜೀವರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ
|
12. ಡಾ.ಪ್ರತಿಭಾ ಕೆ.
|
ಸಹಾಯಕ ಸರ್ಜನ್
|
ಸಹಾಯಕ ಸರ್ಜನ್
|
|
|
13. ಶ್ರೀಮತಿ ಎಸ್.ಎಂ.ಜಯಮ್ಮ ಎಚ್.ಎಂ.
|
ಶುಷ್ರೂಶಾ ಅಧೀಕ್ಷಕರು ಗ್ರೇಡ್ 1
|
|
ಕರ್ತವ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳು
ಕಳೆದ 3 ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಆಗಿರುವ ಸೂಜಿ ಚುಚ್ಚಿದ ಎಲ್ಲ ಗಾಯಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವುದು.
1. ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸುವುದು.
2. ಅನುಸರಣಾ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ನಿಗಾವಣೆ.
3. ಸೂಜಿ ಚುಚ್ಚಿದ ಗಾಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ತರಬೇತಿ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣದ ಕೊರತೆ ನೀಗಿಸುವ ಮತ್ತು ಸರಿಪಡಿಸುವ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳುವುದು.
4. ಪ್ರಕರಣಗಳನ್ನು ಆಧಾರಿಸಿ ಸೂಕ್ತಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳುವುದು.
5. ಆಡಳಿತ ಸಮಿತಿಗೆ ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷತಾ ಸಮಿತಿಗೆ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ದತ್ತಾಂಶಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದು.
4. ಜೈವಿಕ ವೈದ್ಯಕೀಯ ತ್ಯಾಜ್ಯ ನಿರ್ವಹಣಾ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
1. ನಿವಾಸಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
2. ಡಾ. ಮಾಹುವಾ ಸಿನ್ಹಾ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
3. ಡಾ. ಆರ್.ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಶಿರ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
4. ಡಾ. ಬಿ.ಎಲ್ ಕವಿತಾ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
5. ಡಾ. ಶಂಕರಾನಂದ ಭರತನೂರ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
6. ಡಾ. ಎಸ್.ಕೆ.ರಾಜಶೇಖರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಸ್ತ್ರೀರೋಗಶಾಸ್ತ್ರ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
7. ಡಾ. ಸಿದ್ದಪ್ಪ ಕೆ.ಟಿ.
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಶಿರ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
8. ಡಾ. ರಶ್ಮಿ ಎನ್.ಆರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
9. ಡಾ. ಕ್ರಿ.ಪೂ. ರಜನಿ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಬಾಯಿ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
10. ಡಾ.ಹರ್ಷವರ್ಧನ ಎಸ್.
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ
|
11. ಡಾ. ಎಸ್ ಚಂದ್ರ ಮೌಳಿ
|
ಸಹಾಯಕ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಕರು
|
|
12. ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಎನ್ ಗೋಪಾಲ್
|
ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಎಂಜಿನಿಯರ್
|
|
13. ಶ್ರೀಮತಿ ವಿ ಶಾರದಾ
|
ಹಿರಿಯ ಶುಷ್ರೂಶಕರು
|
|
14. ಗುಂಪು ಡಿ ಹೊರಗುತ್ತಿಗೆ ಏಜೆನ್ಸಿ ಉಸ್ತುವಾರಿ
|
|
|
15. ಗುಂಪು ಸಿ ಮತ್ತು ಡಿ ಹೊರಗುತ್ತಿಗೆ ಸಂಸ್ಥೆ ಉಸ್ತುವಾರಿ
|
|
|
ಕರ್ತವ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳು
ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ / ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕವಲ್ಲದ ತ್ಯಾಜ್ಯವನ್ನು ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಆವರಣದಿಂದ ಹೊರಗೆ ವಿಲೇವಾರಿಗೊಳಿಸಲು ಆಯೋಜಿಸುವುದು.
1. ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಆವರಣದಲ್ಲಿ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಮತ್ತು ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕವಲ್ಲದ ತ್ಯಾಜ್ಯಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವುದು, ಬೇರ್ಪಡಿಸುವುದು ಮತ್ತು ವಿಲೇವಾರಿ ಮಾಡುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವುದು.
5. ಸುರಕ್ಷತಾ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ನಿರ್ದೇಶಕರು
|
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
1. ಡಾ. ಪುರುಷೋತ್ತಮ್ ಚವಾಣ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಗುಣಮಟ್ಟ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು
|
ಶಿರ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
2. ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
|
|
3. ಮುಖ್ಯ ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿ
|
|
|
4. ನಿವಾಸಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
5. ಡಾ.ರವಿ ಅರ್ಜುನ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
6. ಡಾ.ವಿ.ಆರ್.ಪಲ್ಲವಿ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಸ್ತ್ರೀರೋಗ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
7. ಡಾ.ಆರ್.ವಿ. ಲೋಕೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
8. ಡಾ.ಕೆ.ಎಂ ಗಣೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ
|
9. ಡಾ.ಎಚ್.ವಿ ರಾಘವೇಂದ್ರ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
10. ಡಾ.ಆರ್.ಎಸ್. ಬಾಲು
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
11. ಡಾ. ಶಶಿಧರ್ ಜಿ.ಎಸ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
12. ಶ್ರೀ ಎಸ್ ಡಿ.ಅಣ್ಣಯ್ಯ
|
ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ / ಬಯೋ ಮೆಡಿಕಲ್ ಎಂಜಿನಿಯರ್ / ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ಅಧಿಕಾರಿ
|
ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್
|
13. ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಎನ್.ಗೋಪಾಲ್
|
ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಎಂಜಿನಿಯರ್
|
ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್
|
14. ಶ್ರೀ ಕೆ ಮೋಹನ್ ಕುಮಾರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಎಂಜಿನಿಯರ್
|
ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್
|
|
ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂಪರ್ಕ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
15. ಶ್ರೀಮತಿ ಸಿ.ನಾಗರತ್ನ
|
ಶುಷ್ರೂಷಾ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
|
ಕರ್ತವ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳು
1. ಕಿದ್ವಾಯಿ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸುರಕ್ಷತಾ ನೀತಿಯಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸಿರುವ ಧ್ಯೇಯ ಮತ್ತು ಉದ್ದೇಶಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸುವಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತು ಸಹಕರಿಸುವುದು.
2. ಸುರಕ್ಷತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಅರಿವು ಮೂಡಿಸಲು ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸುರಕ್ಷತಾ ಶಿಕ್ಷಣ / ತರಬೇತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವುದು.
3. ವೃತ್ತಿಪರ ಸುರಕ್ಷತಾ ಸಲಹೆಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಮತ್ತು ಸಂಭವನೀಯ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಅನ್ವಯವಾಗುವ ಸುರಕ್ಷತಾ ನಿಯಮಗಳಿಗೆ (ಕೇಂದ್ರ, ರಾಜ್ಯ, ಸ್ಥಳೀಯ) ಅನುಸಾರವಾಗಿ ಸಲಹೆಗಳು ಮತ್ತು / ಅಥವಾ ಶಿಫಾರಸುಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದು.
4. ಅಪಾಯಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸಲು ಅಥವಾ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಾದ ಭೌತಿಕ ಅಥವಾ ರಚನಾತ್ಮಕ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುವುದು. ಆರೋಗ್ಯ, ಸುರಕ್ಷತೆ ಮತ್ತು ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಎದುರಾದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುವುದು.
5. ಸುರಕ್ಷತೆ, ಪರಿಸರ ಮತ್ತು ಔದ್ಯೋಗಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮೀಕ್ಷೆಗಳು, ಸುರಕ್ಷತಾ ಪರಿಶೋಧನೆ, ಸಂಭವನೀಯ ಅಪಾಯದ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ, ತುರ್ತು ಮತ್ತು ವಿಪತ್ತು ನಿರ್ವಹಣಾ ಯೋಜನೆಗಳು ಮತ್ತು ವರದಿಗಳಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ಶಿಫಾರಸುಗಳ ಅನುಷ್ಠಾನ ಕುರಿತು ವರದಿಗಳನ್ನು ಚರ್ಚಿಸುವುದು.
6. ಸಮೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ನಡೆಸುವುದು ಮತ್ತು ಅಪಘಾತಗಳ ಕಾರಣಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸುವುದು.
7. ಸಿಬ್ಬಂದಿ, ರೋಗಿಗಳು ಮತ್ತು ಸಂದರ್ಶಕರ ಸುರಕ್ಷತೆ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯ ಕುರಿತ ಸಂಭವನೀಯ ಅಪಾಯ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳ ಕುರಿತು ಮಾಡಿದ ಯಾವುದೇ ದೂರನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸುವ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುವುದು.
8. ತನ್ನದೇ ಶಿಫಾರಸುಗಳ ಅನುಷ್ಠಾನವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವುದು.
6. ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಸೋಂಕು ನಿಯಂತ್ರಣ ಸಮಿತಿ (ಎಚ್ಐಸಿಸಿ)
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ಡಾ.ರಾಜಶೇಖರ್ ಹಲಕೂಡು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಡಾ.ಸುಮತಿ ಬಿ.ಜಿ.
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
|
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ಡಾ.ಲೋಕನಾಥ್ ಡಿ.
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
2. ಡಾ.ರವಿ ಅರ್ಜುನ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
3. ಡಾ.ರಾಜಶೇಖರ್ ಹಲಕೂಡು
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಶಿರ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
4. ಡಾ.ಆರ್.ವಿ.ಲೋಕೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
5. ಡಾ.ಕೆ.ಎಸ್. ಸಬಿತಾ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಬಾಯಿ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
6. ಡಾ.ನಮ್ರತ ರಂಗನಾಥ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ ಮತ್ತು ನೋವು ನಿವಾರಣೆ
|
7. ಡಾ.ವಿ.ಆರ್.ಪಲ್ಲವಿ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಸ್ತ್ರೀರೋಗ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
8. ಡಾ.ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್ ಎ.ಆರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
9. ಡಾ.ಆರ್.ಮಾಹುವಾ ಸಿನ್ಹಾ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ
|
10. ಡಾ.ಆರ್.ಸಹನಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಎನ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
11. ಶ್ರೀಮತಿ ಸಿ.ಆರ್.ನಾಗರತ್ನ
|
ನರ್ಸಿಂಗ್ ಅಧೀಕ್ಷಕ
|
|
|
|
12. ಸೋಂಕು ನಿಯಂತ್ರಣ ದಾದಿಯರು
|
|
|
|
|
13. ಡಾ.ಪ್ರಿಯದರ್ಶಿನಿ
|
1 ನೇ ವರ್ಷದ ಎಂಡಿ ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ
|
ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
14. ಶ್ರೀ ವಿಜಯಕುಮಾರ್.ಎಂ.ಕೋಡಬಲಿ
|
ಔಷಧಿ ಅಂಗಡಿ ಉಸ್ತುವಾರಿ / ಪದವೀಧರ ಫಾರ್ಮಸಿಸ್ಟ್
|
|
|
|
15. ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಡಿ.ಅಣ್ಣಯ್ಯ
|
ಬಯೋಮೆಡಿಕಲ್ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
|
16. ಕೇಂದ್ರ ಕ್ರಿಮಿನಾಶಕ ಸರಬರಾಜು ವಿಭಾಗ ಉಸ್ತುವಾರಿ
|
|
|
|
|
17. ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ ತೀವ್ರನಿಗಾಘಟಕ ಉಸ್ತುವಾರಿ
|
|
|
|
|
18. ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ ತೀವ್ರನಿಗಾಘಟಕ ಉಸ್ತುವಾರಿ
|
|
|
|
|
19. ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ ತೀವ್ರನಿಗಾಘಟಕ ಉಸ್ತುವಾರಿ
|
|
|
|
|
20. OT / ಹಂತ 1 ತೀವ್ರನಿಗಾಘಟಕ ಉಸ್ತುವಾರಿ
|
|
|
|
|
21. ಎಪಿಡೆಮಿಯಾಲಜಿಸ್ಟ್ / ಬಯೋಸ್ಟಾಟಿಸ್ಟಿಯನ್
|
|
|
|
|
22. ಹೌಸ್ಕೀಪಿಂಗ್ ಉಸ್ತುವಾರಿ
|
|
|
|
|
23. ಪಥ್ಯಾಗಾರ ಉಸ್ತುವಾರಿ
|
|
|
ಕರ್ತವ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳು
ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ಸೋಂಕು ನಿಯಂತ್ರಣ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಅನುಷ್ಠಾನದ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಈ ಎಚ್ಐಸಿಸಿಯದ್ದಾಗಿದೆ. ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ, ಸಮಿತಿಯ ಕೆಳಕಂಡವುಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ :
1. ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ವಿವಿದೆಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಆಗಿರುವ ಸೋಂಕುಗಳ ಕುರಿತು ಮೇಲೆ ಕಣ್ಗಾವಲು ಇಡುವುದು.
2. ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಭವಿಸಿದ ಸೋಂಕುಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು, ವರದಿ ಮಾಡಲು, ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಲು, ತನಿಖೆ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಒಂದು ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಡುವುದು.
3. ಸೋಂಕಿನ ಸಂಭಾವ್ಯ ಅಪಾಯಗಳು ಇರುವ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಅವನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟುವ ಮತ್ತು ಸರಿಪಡಿಸುವ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸುವುದು.
4. ಪ್ರತಿಜೀವಕಗಳ ಸರಿಯಾದ ಬಳಕೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರಿಗೆ ಸಲಹೆ ನೀಡುವುದು. ಪ್ರತಿಜೀವಕ ನೀತಿಗಳನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಜೀವಕ ನಿರೋಧಕಗಳು ಇಲ್ಲವಾದಾಗ ಪರಿಹಾರ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುವುದು.
5. ಕಾಲಕಾಲಕ್ಕೆ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ಸೋಂಕು ನಿಯಂತ್ರಣ ನೀತಿಗಳು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವುದು ಮತ್ತು ನವೀಕರಿಸುವುದು.
7. ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ಸುರಕ್ಷತಾ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ಡಾ.ಪ್ರಭಾ ಶೇಷಾಚಾರ್
|
ನಿವಾಸಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಡಿ.ಅಣ್ಣಯ್ಯ
|
ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ಸುರಕ್ಷತಾ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ಡಾ..ವಿ.ಬಿ.ಗೌಡ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
2. ಡಾ.ಎಸ್.ಸತ್ಯನ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ
|
3. ಡಾ.ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಸಿ.
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
4. ಡಾ.ಆರ್.ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಪಿ ಮೂರ್ತಿ,
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಶಿರ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
5. ಡಾ.ಪ್ರವೀಣ್ ರಾಥೋಡ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಸ್ತ್ರೀರೋಗಶಾಸ್ತ್ರ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
6. ಡಾ.ಎಂ.ಕೆ.ನೂತನ್ ಕುಮಾರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
7. ಡಾ.ಪ್ರಿಯಾ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
8. ಡಾ.ವಿಜಯರಾಜ್ ಎಸ್. ಪಾಟೀಲ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
9. ಡಾ.ಶ್ವೇತಾ ಬಿ.
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ
|
10. ಶ್ರೀಮತಿ ಸಲೀಮಾ
|
ಶುಷ್ರೂಶಾ ಅಧೀಕ್ಷಕರು ಗ್ರೇಡ್ -2
|
|
|
|
11. ಶ್ರೀಮತಿ ಕೆ.ಸವಿತಾ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ನರ್ಸಿಂಗ್
|
|
|
|
12. ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಎನ್.ಗೋಪಾಲ್ &
13. ಕೆ ಮೋಹನ್ ಕುಮಾರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಎಂಜಿನಿಯರ್
|
|
|
|
14. ದೇವರಾಜು
|
ಏಜೆನ್ಸಿ ಉಸ್ತುವಾರಿ
|
|
|
|
15. ವಿನೋದ್
|
ಏಜೆನ್ಸಿ ಉಸ್ತುವಾರಿ
|
|
ಕರ್ತವ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳು
ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಆವರಣ ಮತ್ತು ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಘಟಕಗಳಲ್ಲಿ ಅಗ್ನಿ ಸುರಕ್ಷತೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯನ್ನು ಅಗ್ನಿ ಸುರಕ್ಷತಾ ಸಮಿತಿಯು ಹೊಂದಿದೆ.
1. ಎಲ್ಲಾ ಕಟ್ಟಡಗಳಲ್ಲಿ ಅಗ್ನಿ ಸುರಕ್ಷತಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸುವುದು.
2. ಅಗ್ನಿ ಆಕಸ್ಮಿಕಗಳು ಅಥವಾ ಅಪಘಾತಗಳು ಸಂಭವಿಸಿದಲ್ಲಿ ತಡೆಗಟ್ಟುವ ಅಥವಾ ಸರಿಪಡಿಸುವ ಕ್ರಮಗಳ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ರೂಪಿಸಿ, ಅಳವಡಿಸಿ, ನಿರ್ವಹಿಸುವುದು.
3. ಅಗ್ನಿಶಾಮಕಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವಲ್ಲಿ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ತರಬೇತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸುವುದು.
4. ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ನಿರ್ವಹಣೆಗಾಗಿ ಸೂಕ್ತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದು.
8. ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾಗಾರ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ಡಾ.ರಾಜಶೇಖರ್
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾಗಾರ ಅಧಿಕಾರಿ ಉಸ್ತುವಾರಿ
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಡಾ.ಹೆಂಜಾರಪ್ಪ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ಡಾ.ರವಿ ಅರ್ಜುನ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
2. ಡಾ.ವಿ.ಆರ್.ಪಲ್ಲವಿ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಸ್ತ್ರೀರೋಗ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
3. ಡಾ.ಕೆ.ಎಸ್ ಸಬಿತಾ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಬಾಯಿ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
4. ಡಾ.ನಮ್ರತ ರಂಗನಾಥ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
5. ಡಾ. ಸೈಯದ್ ಅಲ್ತಾಫ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
6. ಡಾ.ಎನ್.ರಚನಾ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
7. ಡಾ.ರೂಪಾ ಬಿ.ಒ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
8. ಡಾ.ಎಚ್.ಎಸ್.ಮಮತ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
9. ಡಾ.ಎಂ.ಕೆ.ಯದುರಾಜ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
10. ಡಾ.ಪವನ್ ಸುಗೂರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
11. ಡಾ.ಯಶ್ವಂತ್ ಆರ್.
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
12. ನದೀಂ ಉಲ್ಲಾ ಹೋಡಾ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಬಾಯಿ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
13. ಶ್ರೀಮತಿ ಜಯಮ್ಮ
|
ಒಟಿ ಉಸ್ತುವಾರಿ
|
ಗ್ರೇಡ್ -2
|
14. ಶ್ರೀಮತಿ ಕೆ ಡಾ.ರುಕ್ಮಿಣಿ
|
ಹಿರಿಯ ಶುಷ್ರೂಷಕರು
|
|
9. ಔಷಧ ವಿಚಕ್ಷಣ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ಡಾ.ರಾಜಶೇಖರ್ ಹಲಕೂಡು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಡಾ.ಲಿನು ಅಬ್ರಹಾಂ
ಡಾ.ಪ್ರಭಾ ಶೇಷಾಚಾರ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
ನಿವಾಸಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ಡಾ.ಲೋಕೇಶ್ ಕೆ.ಎನ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
2. ಡಾ.ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಖಲೀಲ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
3. ಡಾ.ನಮ್ರತಾ ಎನ್.ಆರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
4. ಡಾ.ಸಿ.ತನ್ವೀರ್ ಪಾಷಾ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
5. ಡಾ.ಸಿದ್ದಣ್ಣ ಆರ್.ಪಲ್ಲಾಡ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಚಿಕಿತ್ಸೆ
|
6. ಡಾ.ಆರ್.ಎಂ.ಸಿ.ಸುರೇಶ್ ಬಾಬು
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
7. ಡಾ.ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್ ಎ.ಆರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
8. ಡಾ.ರುದ್ರೇಶ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
9. ಡಾ.ಸ್ಮಿತಾ ಸಿ.ಸಲ್ದಾನಾ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
10. ಡಾ.ಕವಿತಾ ಲಕ್ಷ್ಮಣ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
11. ಡಾ..ಸುಮಿತಾ ಸಿ.ಎಸ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
12. ಡಾ.ಧೋಲಾಕಿಯಾ ಸ್ಪ್ರುಹಾ ಖ್ಯಾಪ್
|
ರಕ್ತನಿಧಿ ಘಟಕದ ಉಸ್ತುವಾರಿ
|
|
13. ಡಾ.ಅವಿನಾಶ್ ಟಿ.
|
ಹಿರಿಯ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
14. ಶ್ರೀ ವಿಜಯಕುಮಾರ್. ಎಂ.ಕೋಡಬಾಲಿ
|
ಫಾರ್ಮಸಿ ಉಸ್ತುವಾರಿ
|
|
15. ಶ್ರೀಮತಿ ವೆಂಡಾಮಣಿ
|
ಶುಷ್ರೂಶಾ ಅಧೀಕ್ಷಕರು ಗ್ರೇಡ್ -2
|
|
16. ಶ್ರೀಮತಿ ಸರಸ್ವತಿ
|
ಶುಷ್ರೂಶಾ ಅಧೀಕ್ಷಕರು ಗ್ರೇಡ್ -2
|
|
17.
|
ಕ್ಲಿನಿಕಲ್ ಫಾರ್ಮೋಕಾಲಜಿಸ್ಟ್
|
|
ಕರ್ತವ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳು
1. ಎಡಿಆರ್ ವರದಿಗಳ ಸೂಕ್ತ ತಯಾರಿಕೆ ಮತ್ತು ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಲು ಮತ್ತು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕಾರ್ಯವಿಧಾನಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸಿ ಅನುಷ್ಠಾನಗೊಳಿಸುವುದು.
2. ಪ್ರತಿ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಿದ ವಿಷಯ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಯನ್ನು ಚರ್ಚಿಸುವುದು.
3. ವಿವಿಧ ಭಾಗೀದಾರರಿಗೆ ವಿಷಯ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಯ ಹಿಮ್ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಕಾರ್ಯವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುವುದು.
10. ಸಾಂಸ್ಥಿಕ ನೈತಿಕತಾ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ಡಾ.ವೀರಣ್ಣ ಗೌಡ
|
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಡಾ.ಸಿ.ರಾಮಚಂದ್ರ
|
ನಿರ್ದೇಶಕರು
|
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ಡಾ.ಜಯಂತಿ ರಘುನಾಥನ್
|
ಡೀನ್ ಬಿಎಂಸಿಆರ್ಐ
|
|
2. ಡಾ. ರೇಖಾ ವಿ ಕುಮಾರ್
|
ಸಲಹೆಗಾರರು, ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರಜ್ಞೆ, ಶಂಕರ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆ
|
|
3. ಡಾ.ಶೇಷಗಿರಿ ರಾವ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು & ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಜನರಲ್ ಸರ್ಜರಿ ವಿಭಾಗ, ಬಿಎಂಸಿಆರ್ಐ
|
|
4. ನ್ಯಾಯಮೂರ್ತಿ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ
|
ಕರ್ನಾಟಕದ ಹೈಕೋರ್ಟ್ನ ಮಾಜಿ ನ್ಯಾಯಮೂರ್ತಿ
|
|
5. ಡಾ.ರಘು.ಟಿ.ಆರ್
|
ಹಿಂದಿನ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಹೃದ್ರೋಗ ವಿಭಾಗ, ಜಯದೇವ ಆಸ್ಪತ್ರೆ
|
|
6. ಶ್ರೀ.ಸುನಿಲ್
|
ಸದಸ್ಯರು
|
|
7. ಶ್ರೀಮತಿ ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಶೆಟ್ಟಿ
|
ಸಲಹೆಗಾರರು
|
|
8.
|
|
|
9.
|
|
|
10.
|
|
|
ಕರ್ತವ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳು
1. ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ನೀಡುವ ನಿರಂತರ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಉದ್ಭವಿಸಬಹುದಾದ ನೈತಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಈ ಸಮಿತಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಪ್ರತಿ ಚಿಕಿತ್ಸಾತ್ಮಕ ಸಮಸ್ಯೆಯ ಸೂಕ್ತತೆ, ಅರ್ಹತೆಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಮಸ್ಯೆ ನೀಗಿಸಲು ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರ ಭಾಗಶಃ ಗುಂಪಿನ ಸಭೆ ಕರೆಯುವುದು.
2. ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರ ಗಮನಕ್ಕೆ ತಂದಾಗಲೆಲ್ಲಾ ಸಭೆ ನಡೆಸುವುದು.
3. ನಮ್ಮ ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿನ ಚಿಕಿತ್ಸಾತ್ಮಕ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ನೈತಿಕ ಮಾನದಂಡಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸಿ, ಅಳವಡಿಸುವುದು ಈ ಸಮಿತಿಯ ಧ್ಯೇಯೋದ್ದೇಶವಾಗಿದೆ.
11. ನಿರ್ವಹಣಾ ಪರಿಶೀಲನಾ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ಡಾ.ಸಿ.ರಾಮಚಂದ್ರ
|
ನಿರ್ದೇಶಕರು
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಡಾ.ಬಿಂದು ಜೋಸೆಫ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ಡಾ.ರಾಜಶೇಖರ್ ಹಲಕೂಡು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
|
2. ಮುಖ್ಯ ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿ
|
|
|
3. ಆರ್ಥಿಕ ಸಲಹೆಗಾರರು
|
|
|
4. ನಿವಾಸಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
5. ಡಾ. ರಾಜಶೇಖರ್ ಹಲಕೂಡು
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಶಿರ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
6. ಡಾ. ಕೆ.ಬಿ.ಲಿಂಗೇ ಗೌಡ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಉಪಶಾಮಕ .ಷಧ
|
7. ಡಾ.ಲೋಕನಾಥ್ ಡಿ.
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
8. ಡಾ. ನಮ್ರತ ರಂಗನಾಥ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
9. ಡಾ. ಜಿ.ರಮೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಜೀವರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ
|
10. ಡಾ.ಕೆ.ಎಸ್.ಸಬಿತಾ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಬಾಯಿ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
11. ಡಾ. ಸಿ.ಎಸ್.ಪ್ರೇಮಲತಾ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
12. ಡಾ.ಆರ್.ವಿ.ಲೋಕೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
13. ಡಾ.ಕೆ.ಎಂ.ಗಣೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
14. ಡಾ. ವಿ.ಆರ್.ಪಲ್ಲವಿ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಸ್ತ್ರೀರೋಗ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
15. ಡಾ. ರವಿ ಅರ್ಜುನ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
16. ಡಾ. ಮಧು ಎಸ್ ಡಿ.
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ರೇಡಿಯೊ ಡಯಾಗ್ನೋಸಿಸ್
|
|
|
17. ಡಾ.ಹರೀಶ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ನ್ಯೂಕ್ಲಿಯರ್ ಮೆಡಿಸಿನ್
|
|
|
18. ಡಾ.ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್ ಎ.ಆರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
19. ಡಾ. ಅಣ್ಣಾ ಅಬ್ರಹಾಂ
|
ಕ್ಲಿನಿಕಲ್ ಸೈಕಾಲಜಿಸ್ಟ್
|
|
|
|
20. ಶ್ರೀ ಕೆ.ಮೋಹನ್ ಕುಮಾರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಎಂಜಿನಿಯರ್
|
|
|
|
21. ಶ್ರೀಮತಿ ಸಿ.ಆರ್.ನಾಗರತ್ನ
|
ಶುಷ್ರೂಶಾ ಅಧೀಕ್ಷಕರು ಗ್ರೇಡ್ -1
|
|
|
|
22. ಡಾ.ಸಿ.ರಮೇಶ್
|
ಎಮೆರಿಟಸ್ ಕನ್ಸಲ್ಟೆಂಟ್
|
ಸಮುದಾಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
12. ರೋಗಿಗಳ ವಕಾಲತ್ತು ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ಡಾ.ರಾಜಶೇಖರ್ ಹಲಕೂಡು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಡಾ.ಕೆ.ಎಂ. ಗಣೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ಮುಖ್ಯ ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿ
|
|
|
2. ಆರ್ಥಿಕ ಸಲಹೆಗಾರರು
|
|
|
3. ನಿವಾಸಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
4. ಡಾ. ರಾಜಶೇಖರ್ ಹಲಕೂಡು
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಶಿರ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
5. ಡಾ.ಲೋಕನಾಥ್ ಡಿ.
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
6. ಡಾ.ಆರ್.ವಿ.ಲೋಕೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
7. ಡಾ.ಕೆ.ಎಸ್.ಸಬಿತಾ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಬಾಯಿ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
8. ಡಾ. ವಿ.ಆರ್.ಪಲ್ಲವಿ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಸ್ತ್ರೀರೋಗ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
9. ಡಾ. ರವಿ ಅರ್ಜುನ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
10. ಡಾ. ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್ ಎ.ಆರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
11. ಶ್ರೀಮತಿ ಸಿ.ಆರ್.ನಾಗರತ್ನ
|
ಶುಷ್ರೂಶಾ ಅಧೀಕ್ಷಕರು ಗ್ರೇಡ್ -1
|
|
12.
|
ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂಪರ್ಕ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
ಕರ್ತವ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳು
ಸಾಮಾನ್ಯ ಸೇವೆಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ದೂರುಗಳನ್ನು ಅಧೀಕ್ಷಕರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಿಕೊಡುವುದು.
1. ಶುಶ್ರೂಷಾ ಆರೈಕೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ದೂರುಗಳನ್ನು ನರ್ಸಿಂಗ್ ಸೇವಾ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಿಕೊಡುವುದು.
2. ಹಕ್ಕುದಾರರಿಗೆ/ಫಲಾನುಭವಿಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಂಭಾವ್ಯ ಕಾನೂನು ಪ್ರಕರಣಗಳನ್ನು ವಕಾಲತ್ತು ಕೋಶವು ಸಹ ಕಾನೂನು ಅಧಿಕಾರಿಗೆ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಿ ಕಳುಹಿಸಿಕೊಡಬಹುದು.
3. ತಿಂಗಳ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ದೂರುಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಿ, ಕೋಡಿಂಗ್ ಮಾಡಿ, ತಂತ್ರಾಂಶಕ್ಕೆ ಊಡಿಸುವುದು ಮತ್ತು ದೂರುಗಳ ಸಾರಾಂಶವನ್ನು ನಮೂದಿಸುವುದು.
13. ಆಂತರಿಕ ದೂರುಗಳ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ಡಾ.ಸಿ.ರಾಮಚಂದ್ರ
|
ನಿರ್ದೇಶಕರು |
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಡಾ.ತೇಜಸ್ವಿನಿ.ಬಿ.
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
3
|
ಸಂಯೋಜಕರು
|
1. ಡಾ. ಸುಮಾ.ಎಂ.ಎನ್
2. ಶ್ರೀಮತಿ ಲವಲೀ.ಟಿ
3. ಶ್ರೀ. ಷಡಕ್ಷರಯ್ಯ
4. ಶ್ರೀಮತಿ ಪ್ರೇಮಲತಾ
|
1. ಸಹ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
2. ಶುಶ್ರೂಷಾ ಅಧಿಕಾರಿ
3. ಎ.ಎಸ್.ಡಬ್ಲ್ಯೂ.ಓ
4. ಕಛೇರಿ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
1. ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
2. ನರ್ಸಿಂಗ್
3. ಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ
4. ಆಡಳಿತ
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
|
|
2. ಮುಖ್ಯ ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿ
|
|
|
3. ನಿವಾಸಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
4. ಡಾ. ಲೋಕೇಶ್.ವಿ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು & ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
5. ಡಾ. ನಂದ.ಆರ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ |
6. ಡಾ. ಆರತಿ.ಬಿ.ಹೆಚ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆ ಶಾಸ್ತ್ರ |
7. ಡಾ. ಅಕ್ಷತಾ.ಸಿ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ |
8. ಶ್ರೀಮತಿ ಸಿ.ಆರ್.ನಾಗರತ್ನ
|
ಶುಷ್ರೂಶಾ ಅಧೀಕ್ಷಕರು ಗ್ರೇಡ್ -1
|
ನರ್ಸಿಂಗ್
|
9. ಶ್ರೀ.ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ
|
ಶಾಖಾಧಿಕಾರಿ
|
ಆಡಳಿತ |
10. ಮಹಿಳಾ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆಯ ಸದಸ್ಯರು
|
|
ಮಹಿಳಾ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ, ಕರ್ನಾಟಕ ಸರಕಾರ |
11. ಶ್ರೀ.ರುಬೇನ್ ಜಾಕೋಬ್ |
ಕಾನೂನು ತಜ್ಞರು |
|
12. ಡಾ.ಸಿ.ರಮೇಶ್ |
ಎಮೆರಿಟಸ್ ಕನ್ಸಲ್ಟೆಂಟ್ |
ವಿಶೇಷ ಆಹ್ವಾನಿತರು |
13. ರವಿ ಕುಮಾರ್ |
ಎನ್.ಎ.ಬಿ.ಹೆಚ್ ಸಂಯೋಜಕರು |
ಎನ್.ಎ.ಬಿ.ಹೆಚ್ |
14. ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಕುಂದುಕೊರತೆ ನಿವಾರಣಾ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಡಾ.ನವೀನ್ ಟಿ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ಡಾ. ಆರಾಧನಾ ಕಾಟ್ಕೆ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
2. ಡಾ. ಕೆ ತ್ರಿವೇಣಿ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಜೀವರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ
|
3. ಡಾ. ಪ್ರಕಾಶ್ ಬಿ. ವಿ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
4. ಡಾ. ಪ್ರವೀಣ್ ರಾಥೋಡ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಸ್ತ್ರೀರೋಗಶಾಸ್ತ್ರ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
5. ಡಾ.ಸಿದ್ದಪ್ಪ ಕೆ.ಟಿ.
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಶಿರ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
6. ಡಾ.ಎ.ಎಚ್.ರುದ್ರೇಶ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
7. ಡಾ. ಎಲ್.ಕೆ.ರಾಜೀವ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
8. ಡಾ. ಶ್ರೀಧರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
9. ಡಾ. ಮಂಜುನಾಥ್ ಕೆ.ವಿ.
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
10. ಡಾ. ಕವಿತಾ ಲಕ್ಷ್ಮಣ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
11. ಡಾ. ರೂಪಾ ಬಿ.ಒ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
12. ಡಾ. ಅವಿನಾಶ್ ಟಿ.
|
ಹಿರಿಯ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
|
13. ಡಾ. ಎಂ.ಕೆ.ನೂತನ್ ಕುಮಾರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
14. ಡಾ. ಅಕ್ಷತಾ ಸಿ.
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
15. ಶ್ರೀಮತಿ ಕೆ.ರತ್ನಮ್ಮ
|
ಶುಷ್ರೂಶಾ ಅಧೀಕ್ಷಕರು ಗ್ರೇಡ್ 2
|
ನರ್ಸಿಂಗ್
|
ಕರ್ತವ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳು
1. “ಒಂದು ಗುಂಪಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಲ್ಲದ”, ವೈಯಕ್ತಿಕ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಕುಂದು-ಕೊರತೆಗ ನಿವಾರಣಾ ಸಮಿತಿಯು ಪರಿಹರಿಸುವುದು.
2. ಮೂರು ಕುಂದುಕೊರತೆಗಳ ಕೋಶಗಳು ಈ ಕೆಳಕಂಡ ವರ್ಗಗಳ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸೇವೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತವೆ.
3. 4ನೇ ವರ್ಗದ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳ ಕುಂದುಕೊರತೆ ನಿವಾರಣಾ ಕೋಶ
4. 3 ಮತ್ತು 2ನೇ ವರ್ಗದ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳ ಕುಂದುಕೊರತೆ ನಿವಾರಣಾ ಕೋಶ
5. 1ನೇ ವರ್ಗದ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳ ಕುಂದುಕೊರತೆ ನಿವಾರಣಾ ಕೋಶ
6. ಕುಂದುಕೊರತೆ ನಿವಾರಣೆ ಕಾರ್ಯವೆಂದರೆ ಕುಂದುಕೊರತೆಗಳನ್ನು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡುವುದು / ತನಿಖೆ ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತು ಆಡಳಿತ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ಶಿಫಾರಸುಗಳನ್ನು (ಆಯಾ ನೇಮಕಾತಿ ಪ್ರಾಧಿಕಾರಗಳಿಗೆ) ನೀಡುವುದು.
15. ರಕ್ತನಿಧಿ- ರಕ್ತ ಮರುಪೂರ್ಣ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ಡಾ.ಉಷಾ ಅಮೃತಂ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಡಾ.ಧೋಲಾಕಿಯಾ ಸ್ಪ್ರುಹಾ ಕಶ್ಯಪ್
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ ಮತ್ತು ಐ / ಸಿ ರಕ್ತ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರಕ್ತ ಬ್ಯಾಂಕ್
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ಡಾ.ರಶ್ಮಿ.ಎನ್.ಆರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
2. ಡಾ.ಸ್ಮಿತಾ .ಸಿ.ಸಲ್ಡಾನಾ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
3. ಡಾ.ಪ್ರಕೃತಿ ಎಸ್.ಕೌಶಿಕ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
4. ಡಾ.ಅರುಣ.ಹೆಚ್.ಎನ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
5. ಡಾ.ವಿಜಯರಾಜ್.ಎಸ್.ಪತಿಲ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
6. ಡಾ.ಸುಭಾನ್ ಅಲಿ.ಆರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
7. ಶ್ರೀ ಎಂ.ಆರ್.ಅಶ್ವತ್ ರೆಡ್ಡಿ
|
ಕಿರಿಯ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಪ್ರಯೋಗಾಲಯ ತಂತ್ರಜ್ಞ
|
|
8. ಎಂ.ರತನ್ ಕುಮಾರ್
|
ಕಿರಿಯ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಪ್ರಯೋಗಾಲಯ ತಂತ್ರಜ್ಞ
|
|
16. ನಿರಸನ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ನಿವಾಸಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಶ್ರೀ ಎಸ್ ಡಿ. ಅಣ್ಣಯ್ಯ
|
ಬಯೋಮೆಡಿಕಲ್ ಎಂಜಿನಿಯರ್
|
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
|
|
2. ಮುಖ್ಯ ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿ
|
|
|
3. ಆರ್ಥಿಕ ಸಲಹೆಗಾರರು
|
|
|
4. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
5. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಜೀವರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
ಜೀವರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ
|
6. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಸಮುದಾಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
ಸಮುದಾಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
7. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
8. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಸ್ತ್ರೀರೋಗ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
ಸ್ತ್ರೀರೋಗ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
9. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಶಿರ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
ಶಿರ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
10. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
11. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
12. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ನ್ಯೂಕ್ಲಿಯರ್ ಮೆಡಿಸಿನ್ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
ನ್ಯೂಕ್ಲಿಯರ್ ಮೆಡಿಸಿನ್
|
|
|
13. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಬಾಯಿ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
ಬಾಯಿ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
14. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
15. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಪ್ಯಾಲಿಯೇಟಿವ್ ಮೆಡಿಸಿನ್ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
ಉಪಶಾಮಕ .ಷಧ
|
|
|
16. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಪೆಥಾಲಜಿ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
17. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
18. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ರೇಡಿಯೊ ಡಯಾಗ್ನೋಸಿಸ್ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
ರೇಡಿಯೊ ಡಯಾಗ್ನೋಸಿಸ್
|
|
|
19. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ರೇಡಿಯೊಥೆರಪಿ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
20. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
21. ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಎನ್.ಗೋಪಾಲ್
|
ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಎಂಜಿನಿಯರ್
|
|
|
|
22. ಶ್ರೀ ಕೆ ಮೋಹನ್ ಕುಮಾರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಎಂಜಿನಿಯರ್
|
|
|
|
23. ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂಪರ್ಕ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
|
|
24. ಶ್ರೀಮತಿ ಸಿ.ಆರ್.ನಾಗರತ್ನ
|
ಶುಷ್ರೂಶಾ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
|
|
|
25. ಸ್ಟೋರ್ ಉಸ್ತುವಾರಿ
|
|
|
17. ಕೇಂದ್ರ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ಡಾ.ಸಿ.ರಾಮಚಂದ್ರ
|
ನಿರ್ದೇಶಕರು
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಡಾ.ರಾಜಶೇಖರ್ ಹಲಕೂಡು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
ಡಾ.ಪುರುಷೋತ್ತಮ್ ಚವಾಣ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಗುಣಮಟ್ಟ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು
|
ಶಿರ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
1. ಡಾ.ಮಧು. ಎಸ್ಡಿ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
|
2. ಡಾ.ಶೋಭಾ. ಕೆ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಸ್ತ್ರೀರೋಗ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
3. ಡಾ.ಅನುರಾಧಾ ಕಪಾಲಿ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
4. ಡಾ.ಶಂಕರಾನಂದ್ ಭರತನೂರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ
|
5. ಡಾ.ವಿಜಯ್ ಕುಮಾರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
6. ಡಾ.ರಾಜಶೇಖರ್. ಎಸ್.ಕೆ.
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಸ್ತ್ರೀರೋಗ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
7. ಡಾ. ಶುಭಾನ್ ಅಲಿ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
8. ಡಾ.ಲೋಕೇಶ್ ಕೆ.ಎನ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
9. ಡಾ.ರಾಜೀವ್ ಎಲ್.ಕೆ.
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
|
ಸ್ತ್ರೀರೋಗ
|
10. ಡಾ.ಆರತಿ ಬಿ.ಎಚ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
11. ಡಾ.ರಚನಾ ಎನ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಜೀವರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
12. ಡಾ. ನದೀಂ ಉಲ್ಲಾ ಹೋಡಾ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಬಾಯಿ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
13. ಡಾ. ಬಿ.ಸಿ. ರಜನಿ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
|
|
14. ಡಾ. ಪಿ.ಸೆಂತಿಲ್ ಮಣಿಕಂಠನ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
15. ಶ್ರೀ ಮಹೇಶ್ ರಾಜ ಕೆ
|
ಸಹಾಯಕ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರಜ್ಞ
|
|
|
16. ಡಾ. ಪವನ್ ಟಿ ಸುಗೂರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
17. ಡಾ. ಉದಯ್ ಜಿ ಕಾರಜೋಳ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
|
|
18. ಡಾ. ಸಹನಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಎನ್.ಎಸ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
19. ಎಂ.ಆರ್. ಬಿ.ಎಸ್.ರಮೇಶ್
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ದಾಖಲೆ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ದಾಖಲೆಗಳ ವಿಭಾಗ
|
|
|
20. ಶ್ರೀ ಎಂ.ಜೆ. ರುಬನ್ ಮ್ಯಾನ್ಸ್ ಫೀಲ್ಡ್
|
ಅಸಿಟ್ ಮೆಡಿಕಲ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
21. ಡಾ. ನೂತನ್ ಕುಮಾರ್ ಎಂ.ಕೆ.
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಪೀಡಿಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್
|
|
|
22. ಡಾ. ಪ್ರಕೃತಿ ಎಸ್. ಕೌಶಿಕ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
|
|
23. ಡಾ. ಅಕ್ಷತಾ ಎಲ್.ಎನ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
ತಲೆ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆ
|
|
|
24. ಡಾ.ಆರ್. ಸಂಸ್ಕೃತಿ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
|
|
25. ಡಾ.ರತನ್ ಶೆಟ್ಟಿ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
|
|
26. ಡಾ. ರಚನಾ
|
ಸಹಾಯಕ ಸಂಶೋಧನಾ ವಿಜ್ಞಾನಿ
|
|
|
|
27. ಡಾ.ಅವಿನಾಶ್ ಟಿ
|
ಹಿರಿಯ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
|
28. ಶ್ರೀ ಲಿಂಗರಾಜು.ಪಿ
|
ಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
29. ಡಾ.ಮಾಲಾ
|
ಸಹಾಯಕ ಸರ್ಜನ್
|
ಉಪಶಾಮಕ ಆರೈಕೆ
|
|
|
30. ಶ್ರೀಮತಿ ಸರೋಜಾ
|
Pharma ಷಧಿಕಾರ
|
|
|
31. ಶ್ರೀ ವರದರಾಜು
|
ಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಅಧಿಕಾರಿ
|
ಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ
|
18. ವಿಕಿರಣ ಸುರಕ್ಷತಾ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ಡಾ.ಸಿ.ರಾಮಚಂದ್ರ
|
ನಿರ್ದೇಶಕರು
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
1. ಡಾ.ಎಸ್.ಸತಿಯನ್
2. ಡಾ.ಲೋಕೇಶ್.ವಿ
3. ಡಾ.ಕೆ.ಎಂ.ಗಣೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ವಿಕಿರಣ ಸುರಕ್ಷತಾ ಅಧಿಕಾರಿ
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಎಚ್ಒಡಿ
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಎಚ್ಒಡಿ
|
ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ಡಾ. ಮಧು ಎಸ್ ಡಿ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರೇಡಿಯೊ ಡಯಾಗ್ನೋಸಿಸ್
|
2. ಡಾ. ಹರೀಶ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ನ್ಯೂಕ್ಲಿಯರ್ ಮೆಡಿಸಿನ್
|
3. ಡಾ.ಶ್ವೇತಾ.ಬಿ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ
|
19. ಘಟನೆ ಪರಾಮರ್ಶನಾ ವರದಿ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ನಿವಾಸಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
2. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಜೀವರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
3. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಸಮುದಾಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
4. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
5. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಸ್ತ್ರೀರೋಗ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
6. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಶಿರ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
7. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
8. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
9. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ನ್ಯೂಕ್ಲಿಯರ್ ಮೆಡಿಸಿನ್ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
10. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಬಾಯಿ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
11. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
12. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಪ್ಯಾಲಿಯೇಟಿವ್ ಮೆಡಿಸಿನ್ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
13. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಪೆಥಾಲಜಿ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
14. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
15. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ರೇಡಿಯೊ ಡಯಾಗ್ನೋಸಿಸ್ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
16. ಹೆಚ್ ರೇಡಿಯೊಥೆರಪಿ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
17. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
18. ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಎನ್.ಗೋಪಾಲ್
|
ಸಹಾಯಕ ಎಂಜಿನಿಯರ್
|
|
|
|
19. ಶ್ರೀ ಕೆ ಮೋಹನ್ ಕುಮಾರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಎಂಜಿನಿಯರ್
|
|
|
|
20. ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂಪರ್ಕ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
|
|
21. ಶ್ರೀಮತಿ ಸಿ.ಆರ್.ನಾಗರತ್ನ
|
ನರ್ಸಿಂಗ್ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
|
|
|
22. ಶ್ರೀಮತಿ ಅನ್ನಪೂರ್ಣಮ್ಮ
|
ಸಹಾಯಕ ಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
20. ವೈದ್ಯಕೀಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ನಿರ್ದೇಶಕರು
|
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಶ್ರೀ ಬಿ.ಎಸ್.ರಮೇಶ್
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ
|
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ಡಾ. ರಾಜಶೇಖರ್ ಹಲಕೂಡು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
|
2. ನಿವಾಸಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
3. ಡಾ.ಕೆ.ಬಿ.ಲಿಂಗೇಗೌಡ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಉಪಶಾಮಕ ಔಷಧ
|
4 . ಡಾ.ಸಿ.ಎಸ್.ಪ್ರೇಮಲತಾ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
5. ಡಾ.ಲೋಕನಾಥ್ ಡಿ.
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
6. ಡಾ. ಬಿ.ಜಿ.ಸುಮತಿ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ
|
7. ಡಾ.ವಿ.ಆರ್.ಪಲ್ಲವಿ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಸ್ತ್ರೀರೋಗಶಾಸ್ತ್ರ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
8. ಡಾ. ರವಿ ಅರ್ಜುನ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
9. ಡಾ.ಲಿನು ಅಬ್ರಹಾಂ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
10. ಡಾ.ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್ ಎ.ಆರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
21. ಮರಣ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ನಿರ್ದೇಶಕರು
|
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಡಾ.ಸಿ.ರಮೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ / ಘಟಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ
|
|
|
2. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಜೀವರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ / ಘಟಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
|
|
3. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಸಮುದಾಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಘಟಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
|
|
4. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ / ಘಟಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ
|
|
|
5. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಸ್ತ್ರೀರೋಗ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಘಟಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
|
|
6. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಶಿರ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಘಟಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
|
|
7. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಘಟಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
|
|
8. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ / ಘಟಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
|
|
9. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ನ್ಯೂಕ್ಲಿಯರ್ ಮೆಡಿಸಿನ್ / ಘಟಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
|
|
10. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಬಾಯಿ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಘಟಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
|
|
|
|
11. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಘಟಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
|
|
|
|
12. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಪ್ಯಾಲಿಯೇಟಿವ್ ಮೆಡಿಸಿನ್ / ಘಟಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
|
|
|
|
13. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಪೆಥಾಲಜಿ / ಘಟಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
|
|
|
|
14. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ / ಘಟಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ
|
|
|
|
|
15. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ರೇಡಿಯೊ ಡಯಾಗ್ನೋಸಿಸ್ / ಘಟಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
|
|
|
|
16. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ರೇಡಿಯೊಥೆರಪಿ / ಘಟಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
|
|
|
|
17. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಘಟಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
|
|
|
ಸಂಚಾಲಕರು
|
18. ನಿವಾಸಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
|
ವಿಶೇಷ ಆಹ್ವಾನಿತರು
|
19. ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕ
|
|
|
|
|
20. ಮುಖ್ಯ ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿ
|
|
|
|
|
21. ಆರ್ಥಿಕ ಸಲಹೆಗಾರರು
|
|
|
22. ಔಷಧಿಗಳ ಚಿಕಿತ್ಸಾತ್ಮಕ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ಡಾ.ಸಿ.ರಾಮಚಂದ್ರ
|
ನಿರ್ದೇಶಕರು
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಡಾ.ಪ್ರಭಾ ಶೇಷಾಚಾರ್
|
ನಿವಾಸಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ಡಾ.ಕೆ.ಎನ್.ಲೋಕೇಶ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
2. ಡಾ.ಎ.ಹೆಚ್. ರುದ್ರೇಶ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
3. ಡಾ.ಎಲ್.ಕೆ ರಾಜೀವ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
4. ಡಾ.ನಂದ ಆರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
5. ಡಾ.ಆರತಿ ಬಿ.ಎಚ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
6. ಡಾ.ಅರುಣ್ಕುಮಾರ್ ಎ.ಆರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
7. ಡಾ.ಗೋವಿಂದನ್ ಎಸ್.ಬಿ.
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
8. ಡಾ.ಸುನೀಲ್ ಆರ್.ಎ.
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
9. ಡಾ.ನಿಖಿಲಾ.ಕೆ.ಆರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
10. ಡಾ.ಎಂ.ವಿ.ಮಂಜುಳ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
11. ಡಾ.ಅಶಾಲತಾ.ಡಿ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
12. ಡಾ.ಅವಿನಾಶ್.ಟಿ
|
ಹಿರಿಯ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
23. ಖರೀದಿ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ವರ್ಗಗಳು
|
ಸದಸ್ಯರು
|
1
|
ಟೆಂಡರ್ ಆಹ್ವಾನಿಸುವ ಪ್ರಾಧಿಕಾರ
|
1. ಮುಖ್ಯ ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿ
|
|
|
2. ಆರ್ಥಿಕ ಸಲಹೆಗಾರರು
|
|
|
3. ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ವಿಭಾಗದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
2
|
ಟೆಂಡರ್ ಪರಿಶೀಲನಾ ಸಮಿತಿ
|
1. ನಿರ್ದೇಶಕರು – ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
|
|
2. ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
|
|
3. ನಿವಾಸಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
4. ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ವಿಭಾಗದ ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
5. ಸಂಬಂಧಿತ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೊರಗಿನ ತಜ್ಞರು
|
|
|
6. ಆರ್ಥಿಕ ಸಲಹೆಗಾರರು - ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
3
|
ಟೆಂಡರ್ ಅಂಗೀಕರಿಸುವ ಪ್ರಾಧಿಕಾರ
|
1. ನಿರ್ದೇಶಕರು - ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
|
|
2. ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
|
|
3. ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
|
|
4. ಆರ್ಥಿಕ ಸಲಹೆಗಾರರು
|
24. ರುಜುವಾತು / ಸವಲತ್ತು ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಡಾ.ವಿ.ಆರ್.ಪಲ್ಲವಿ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಸ್ತ್ರೀರೋಗ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ಡಾ.ರಾಜಶೇಖರ್ ಹಲಕೂಡು
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಶಿರ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
2. ಡಾ..ಕೆ.ಬಿ.ಲಿಂಗೇಗೌಡ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಉಪಶಾಮಕ ಔಷಧ
|
3. ಡಾ..ವಿ.ಲೋಕೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
4. ಡಾ.ನಮ್ರತ ರಂಗನಾಥ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
5. ಡಾ..ಜಿ.ರಮೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಜೀವರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ
|
6. ಡಾ.ಸಿ.ಎಸ್.ಪ್ರೇಮಲತಾ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
7 ಡಾ..ಕೆ.ಎಸ್.ಸಬಿತಾ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಬಾಯಿ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
8. ಡಾ.ಲೋಕನಾಥ್ ಡಿ.
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
9. ಡಾ..ಬಿ ಸುಮತಿ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ
|
10. ಡಾ.ಕೆ.ಎಂ ಗಣೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
11. ಡಾ. ರವಿ ಅರ್ಜುನ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
12. ಡಾ.ಮಧು ಎಸ್.ಡಿ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ರೇಡಿಯೊ ಡಯಾಗ್ನೋಸಿಸ್
|
|
|
13. ಡಾ.ಹರೀಶ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ನ್ಯೂಕ್ಲಿಯರ್ ಮೆಡಿಸಿನ್
|
|
|
14. ಡಾ.ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್ ಎ.ಆರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
15. ಶ್ರೀ ಟಿ.ಇ. ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ನರ್ಸಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು
|
|
|
16. ಡಾ. ಸಿ.ರಮೇಶ್
|
ಎಮೆರಿಟಸ್ ಕನ್ಸಲ್ಟೆಂಟ್
|
|
25. ವಿಪತ್ತು ನಿರ್ವಹಣಾ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ನಿರ್ದೇಶಕರು
|
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು / ನಿವಾಸಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
2. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಜೀವರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
3. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಸಮುದಾಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
4. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
5. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಸ್ತ್ರೀರೋಗ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
6. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಶಿರ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
7. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
8. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
9. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ನ್ಯೂಕ್ಲಿಯರ್ ಮೆಡಿಸಿನ್ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
10. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಬಾಯಿ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
11. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
12. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಪ್ಯಾಲಿಯೇಟಿವ್ ಮೆಡಿಸಿನ್ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
13. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಪೆಥಾಲಜಿ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
14. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
15. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ರೇಡಿಯೋ ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
16. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ರೇಡಿಯೊಥೆರಪಿ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
17. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
18. ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಎನ್.ಗೋಪಾಲ್
|
ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಎಂಜಿನಿಯರ್
|
|
|
|
19. ಶ್ರೀ ಕೆ ಮೋಹನ್ ಕುಮಾರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಎಂಜಿನಿಯರ್
|
|
|
|
20.
|
ಏಜೆನ್ಸಿ ಮೂಲಕ ಭದ್ರತಾ ಮಾಜಿ ಸೈನಿಕರು
|
|
26. ಪಥ್ಯಾಹಾರ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ಡಾ.ವಿ.ಬಿ.ಗೌಡ
|
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ನಿವಾಸಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
2. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಜೀವರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
3. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಸಮುದಾಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
4. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
5. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಸ್ತ್ರೀರೋಗ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
6. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಶಿರ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
7. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
8. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
9. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ನ್ಯೂಕ್ಲಿಯರ್ ಮೆಡಿಸಿನ್ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
10. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಬಾಯಿ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
11. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
12. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಪ್ಯಾಲಿಯೇಟಿವ್ ಮೆಡಿಸಿನ್ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
13. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಪೆಥಾಲಜಿ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
14. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
15. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ರೇಡಿಯೋ ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
16. ಹೆಚ್ ರೇಡಿಯೊಥೆರಪಿ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
17. ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ / ಪ್ರತಿನಿಧಿ
|
|
|
|
|
18.
|
ಪ್ರತ್ಯಾಹಾರ ತಜ್ಞರು (ಏಜೆನ್ಸಿ)
|
|
27. ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಕಾಯಕಲ್ಪ / ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ನಿರ್ದೇಶಕರು
|
|
ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಹಿರಿಯ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ಮುಖ್ಯ ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿ
|
2. ಆರ್ಥಿಕ ಸಲಹೆಗಾರರು
|
3. ನಿವಾಸಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
4. ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಪೆಥಾಲಜಿ ವಿಭಾಗ
|
5. ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಸೋಂಕು ನಿಯಂತ್ರಣ
|
6. ರಕ್ತನಿಧಿ ಘಟಕದ ಅಧಿಕಾರಿ
|
7. ಶುಷ್ರೂಶಾ ಅಧೀಕ್ಷಕರು ಗ್ರೇಡ್ -1
|
8. ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂಪರ್ಕ ಅಧಿಕಾರಿ
|
9. ಹಿರಿಯ ಫಾರ್ಮಸಿಸ್ಟ್
|
10. ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಎಂಜಿನಿಯರ್ 1
|
|
|
11. ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಎಂಜಿನಿಯರ್ 2
|
|
|
12. ಬಯೋಮೆಡಿಕಲ್ ಎಂಜಿನಿಯರ್
|
|
|
13. ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಗೃಹನಿರ್ವಹಣೆ ಏಜೆನ್ಸಿಗಳು, ಕಿ.ಸ್ಮಾ.ಗಂ.ಸಂಸ್ಥೆ
|
28. ಪ್ರಯೋಗಾಲಯ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ಮುಖ್ಯ ಸಂಚಾಲಕರು, ಎನ್ಎಬಿಹೆಚ್ / ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
|
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಡಾ.ಜಿ.ರಮೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಜೀವರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ಡಾ.ಎಸ್.ಪ್ರೇಮಲತಾ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
2. ಡಾ.ಬಿ.ಜಿ.ಸುಮತಿ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ
|
3. ಡಾ.ರಾಘವೇಂದ್ರ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
4. ಡಾ.ಬಾಲು
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
5. ಡಾ.ಮಹುವಾ ಸಿನ್ಹ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ
|
6. ಡಾ.ಸಹನಾ ಶೆಟ್ಟಿ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ
|
7. ತ್ರಿವೇಣಿ
|
ಸಹ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಜೀವರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ
|
8.
|
|
|
9.
|
|
|
10.
|
|
|
29. ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ಡಾ.ಸಿ.ರಾಮಚಂದ್ರ
|
ನಿರ್ದೇಶಕರು
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಡಾ. ರಾಜಶೇಖರ್ ಹಲಕೂಡು
ಡಾ. ಪುರುಷೋತ್ತಂ ಚವಾಣ್
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ತಲೆ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆ
ತಲೆ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆ
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ಡಾ.ವಿ.ಲೋಕೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
2. ಡಾ.ಜಿ.ರಮೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಜೀವರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ
|
3. ಡಾ.ನಮ್ರತ ರಂಗನಾಥ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
4. ಡಾ.ಕೆ.ಎಂ.ಗಣೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ
|
5. ಡಾ.ಬಿ.ಜಿ.ಸುಮತಿ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಮಿಣಿಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ
|
6. ಡಾ.ರವಿ ಅರ್ಜುನ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
7. ಡ್ರ.ಉಶಾ ಅಮೃತಂ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರೋಗನಿರ್ಣಯಶಾಸ್ತ್ರ
|
8. ಡಾ.ಲಿನು ಅಬ್ರಹಾಂ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
9. ಡಾ.ಪ್ರವೀಣ್ ರಾಥೋಡ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಸ್ತ್ರೀರೋಗಶಾಸ್ತ್ರ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
10. ಡಾ.ಮಧು ಎಸ್ ಡಿ.
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ರೇಡಿಯೊಡಿಗ್ನೋಸಿಸ್
|
11. ಡಾ.ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್ ಎ.ಆರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
12. ಡಾ.ಹರೀಶ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ನ್ಯೂಕ್ಲಿಯರ್ ಮೆಡಿಸಿನ್
|
|
|
13.
|
ಅಧಿಕಾರಿ ಉಸ್ತುವಾರಿ
|
ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಕೋಶ
|
|
|
14. ಡಾ.ಮಾಲಾ ಎಸ್.ಎನ್
|
ಸಹಾಯಕ ಸರ್ಜನ್
|
ಸಹಾಯಕ ಸರ್ಜನ್
|
|
|
15. ಡಾ.ನದೀಂ ಉಲ್ಲಾ ಹೋಡಾ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಬಾಯಿ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
16. ಶ್ರೀ ಟಿ.ಇ.ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ನರ್ಸಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು
|
|
|
17.
|
ಉಸ್ತುವಾರಿ ಅಧಿಕಾರಿ
|
ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿ ಕೇಂದ್ರ
|
30. ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅನಿಲಗಳ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ಡಾ.ವಿ.ಬಿ.ಗೌಡ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಡಾ.ಪ್ರಭಾ ಶೇಷಾಚಾರ್
|
ನಿವಾಸಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ಡಾ.ಹೆಂಜಾರಪ್ಪ
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
2. ಡಾ.ಯದುರಾಜ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
3. ಡಾ.ರುದ್ರೇಶ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
4. ಡಾ.ನೂತನ್ ಕುಮಾರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು
|
ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
|
|
5. ಡಾ.ಸತೀಶ್ ಬಾಬು
|
ಸಹಾಯಕ ಸರ್ಜನ್
|
|
|
|
6. ಎಂ.ಮೋಹನ್ ಕುಮಾರ್
|
ಸಹಾಯಕ ಎಂಜಿನಿಯರ್
|
ನಿರ್ವಹಣೆ
|
|
|
7. ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಡಿ.ಅಣ್ಣಯ್ಯ
|
ಬಯೋ ಮೆಡಿಕಲ್ ಎಂಜಿನಿಯರ್
|
ನಿರ್ವಹಣೆ
|
|
|
8. ಶ್ರೀ ಎಂ.ರಾಜು
|
ಹಿರಿಯ ಓ.ಟಿ ತಂತ್ರಜ್ಞ
|
|
|
|
9. ಶ್ರೀ ಎಂ.ಅಂಕಪ್ಪ
|
ಹಿರಿಯ ಓ.ಟಿ ತಂತ್ರಜ್ಞ
|
|
|
|
10. ಶ್ರೀ ಎಂ.ರಂಗನಾಥ್
|
ಜೂನಿಯರ್ ಒಟಿ ತಂತ್ರಜ್ಞ
|
|
|
|
11. ಶ್ರೀ ಎಂ.ಶಿವಚಂದ್ರ
|
ಜೂನಿಯರ್ ಒಟಿ ತಂತ್ರಜ್ಞ
|
|
|
|
12. ಶ್ರೀ ಎಂ.ಕೃಷ್ಣ ಮೂರ್ತಿ
|
ಗ್ರೂಪ್- ಡಿ
|
ನರ್ಸಿಂಗ್
|
|
|
13. |
ಗ್ರೂಪ್- ಡಿ
|
ನರ್ಸಿಂಗ್
|
|
|
14.
|
ಭದ್ರತಾ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ (ಏಜೆನ್ಸಿ)
|
|
31. ವೈದ್ಯಕೀಯ / ಚಿಕಿತ್ಸಾತ್ಮಕ ಪರಿಶೋಧನಾ ಸಮಿತಿ
ಕ್ರ.ಸಂ.
|
ಸ್ಥಾನ
|
ಹೆಸರು
|
ಹುದ್ದೆ
|
ವಿಭಾಗ
|
1
|
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
|
ಡಾ.ಸಿ.ರಾಮಚಂದ್ರ
|
ನಿರ್ದೇಶಕರು
|
|
2
|
ಸದಸ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
|
ಡಾ.ರಾಜಶೇಖರ ಹಲಕೂಡ್
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧೀಕ್ಷಕರು (ಪ್ರಭಾರ)
|
|
3
|
ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು
|
1. ನಿವಾಸೀ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
|
|
|
2. ಡಾ.ರಾಜಶೇಖರ ಹಲಕೂಡ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಶಿರ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
3. ಡಾ.ಕೆ.ಬಿ.ಲಿಂಗೇಗೌಡ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಉಪಶಾಮಕ ಔಷಧಿ
|
4. ಡಾ.ಕೆ.ಎಸ್.ಸಬಿತ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಬಾಯಿ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
5. ಡಾ.ವಿ.ಲೋಕೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವಿಕಿರಣ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
6. ಡಾ.ನಮ್ರತ ರಂಗನಾಥ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಅರಿವಳಿಕೆಶಾಸ್ತ್ರ
|
7. ಡಾ.ಕೆ.ಎಂ.ಗಣೇಶ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವಿಕಿರಣ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ
|
8.ಡಾ.ವಿ.ಆರ್.ಪಲ್ಲವಿ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಸ್ತ್ರೀರೋಗ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
9. ಡಾ.ರವಿ ಅರ್ಜುನ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಾ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
10. ಡಾ.ಲೋಕನಾಥ್ ಡಿ
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
11.ಡಾ.ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್ ಎ ಆರ್
|
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು
|
ಮಕ್ಕಳ ಅರ್ಬುದಶಾಸ್ತ್ರ
|
12.ಡಾ.ಹರೀಶ್
|
ಸಹ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು |
ನ್ಯೂಕ್ಲಿಯರ್ ಮೆಡಿಸಿನ್ |
13.ಡಾ.ಮಧು ಎಸ್ ಡಿ
|
ಸಹ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ವಿಭಾಗದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು (ಪ್ರಭಾರ) |
ರೇಡಿಯೋಡಯಾಗ್ನಸಿಸ್ |